मुंबई - बिग बॉस 13 ची स्पर्धक अभिनेत्री शहनाज गिलचे वडील संतोख सिंग सुख यांना एका अज्ञात व्यक्तीकडून फोनवरून जीवे मारण्याची धमकी आली आहे. संवादादरम्यान त्या व्यक्तीने शहनाजच्या वडिलांना दिवाळीपूर्वी जीवे मारण्याची धमकी दिली आहे.
शहनाज गिल पंजाबच्या बियासहून तरंटनला जात असताना तिच्या वडिलांचा फोन आला. वृत्तानुसार, तरुणाने आधी संतोखला शिवीगाळ केली आणि नंतर दिवाळीपूर्वी त्याच्या घरात घुसून त्याला मारून टाकू, असे सांगितले. या घटनेनंतर संतोख यांनी पोलिसात तक्रार दाखल केली आहे.
पंजाबमधील राजकारणी असलेल्या सुख यांच्यावर २०२१ मध्येही हल्ला झाला होता, जेव्हा त्यांना ठार मारण्याचा प्रयत्न करण्यात आला होता. 2021 मध्ये, संतोख भारतीय जनता पार्टी (भाजप) मध्ये सामील झाले होते आणि 25 डिसेंबर रोजी त्याच्यावर दोन अज्ञात लोकांनी हल्ला केला होता. दोन आरोपींनी संतोखवर गोळीबार केला होता. त्यानंतर, संतोखच्या कारला चार गोळ्या लागल्या होत्या आणि त्यांचे बंदुकधारी वाचवण्यासाठी धावले तेव्हा हल्लेखोर पळून गेले.